
TUME YA KUDHIBITI UKIMWI TANZANIA 
(TACAIDS) 

 

 

MAADHIMISHO YA SIKU YA UKIMWI DUNIANI, 2011 KITAIFA NA MIAKA 10 

YA TACAIDS KUFANYIKA SHINYANGA, TAREHE 1 DESEMBA 2011 

Tume ya Kudhibiti UKIMWI Tanzania (TACAIDS) inawaarifu wadau wote wa kudhibiti 

UKIMWI nchini kwamba maadhimisho ya Siku ya UKIMWI Duniani kitaifa mwaka huu 

yatafanyika mjini Shinyanga, tarehe 1 Desemba 2011. Aidha, maadhimisho ya Siku ya 

UKIMWI Duniani yataambatana na Maadhimisho ya Miaka 10 ya TACAIDS. Kilele cha 

Maadhimisho hayo kitatanguliwa na wiki ya maonyesho ya shughuli za Wadau wa 

UKIMWI. 

 KAULI MBIU KUU YA SIKU YA UKIMWI DUNIA 2011 NI:  “TANZANIA BILA 

YA MAAMBUKIZI MAPYA, UNYANYAPAA NA VIFO VITOKANAVYO NA UKIMWI 

INAWEZEKANA.  

Kauli mbiu ya mwaka huu  imetafsiriwa kutoka Kauli mbiu ya kimataifa iliyotolewa  na 

Shirika la Umoja wa Kimataifa linalohusika na mapambano dhidi ya UKIMWI – UNAIDS 

inayosema:  “GETTING TO ZERO: ZERO NEW INFECTIONS, ZERO 

DISCRIMINATION AND  ZERO AIDS RELATED DEATHS” .    

Wadau wa UKIMWI wanaweza kutumia kauli mbiu kuu hiyo kwa ajili ya zana  za 

kujitangaza na vyombo vya habari. 

Wadau wote wanaombwa kushiriki katika wiki ya maadhimisho ya Siku ya UKIMWI 

Duniani. Kwa taarifa zaidi wasiliana na TACAIDS. 
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